Thân thiện với môi trường
Sạc lại linh hoạt, tiện dụng
Ứng dụng đa dạng
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Thông số điện và vật lý
- Loại cell Pin: LFP (LiFePO4)
- Điện áp danh định: 51.2V
- Dải điện áp làm việc: 21.6V-29.2V
- Dung lượng danh định: 105Ah
- Năng lượng lưu trữ: 8.192Wh
- Kích thước và trọng lượng: Thép sơn tĩnh điện
- Tuổi thọ (chu kỳ sạc xả): >6000 lần
- Chuẩn giao tiếp: RS232/RS485/Bluetooth
- Hệ thống quản lý, cân bằng: BMPU
- Vật liệu vỏ hộp: Thép sơn tĩnh điện
Thống số sạc/xả
- Dòng sạc lớn nhất: 50A
- Điện áp ngắt sạc: 58.4V
- Điện áp ngắt xả: 41V
- Dòng xả liên tục: 160A
- Dòng xả tức thời: 500A
- Tỉ lệ tự xả: <=1%/tháng
- Hệ số xả sâu: > 95%
Điều kiện làm việc
- Nhiệt độ sạc/xả: -20℃ đến 55℃
- Điều kiện bảo quản: 25℃, độ ẩm < 95%